



## MAHITAJI YA KUWA WAKALA

### 1. MFANYABIASHARA BINAFSI

- a) Kopi ya Leseni ya biashara
- b) maelezo mafupi ya uendeshwaji wa biashara
- c) Kopi ya moja kati ya vitambulisho vifuatavyo.
  - kitambulisho cha kura
  - leseni ya udereva,
  - barua ya afisa mtendaji kata
  - barua ya uthibitisho wa makazi
  - kitambulisho cha taifa
- d) Mkataba wa upangishaji / Hati umilikaji wa eneo la biashara
- e) Kopi ya TIN ya biashara
- f) Picha tatu za wakala( PASSPORT SIZE)
- g) Picha ya eneo la biashara ( picha ionyeshe ndani na nje ya eneo)
- h) Barua ya kuomba uwakala

**MUHIMU: Zingatia kurasimisha nakala(Certification) zote kwa mwanasheria ambapo atagonga muhuri na kuweka sahihi yake.**

### 2. MAKAMPUNI

- a) Kopi ya Leseni ya biashara
- b) Board resolution
- c) Kopi ya TIN ya biashara
- d) Mkataba wa upangishaji/Hati ya umilikaji wa eneo la biashara
- e) Picha ya eneo la biashara( picha ionyeshe ndani na nje ya eneo)
- f) Picha tatu kwa kila mkurugenzi wa kampuni
- g) memorandum & articles of association
- h) certificate of incorporation
- i) Barua ya kuomba uwakala
- j) Kopi ya moja kati ya vitambulisho vifuatavyo.
  - kitambulisho cha kura
  - leseni ya udereva,
  - barua ya afisa mtendaji kata
  - barua ya uthibitisho wa makazi

-kitambulisho cha taifa

k) Statementi ya benki

l) Kwa kampuni yenye SEAL, mkataba wa benki ugongwe muhuri wa seal. Kwa kampuni isiyo na seal mkataba wa benki usainiwe na wakaurugenzi mbele ya mwanasheria.

**MUHIMU: Zingatia kurasimisha nakala zote(Certification) kwa mwanasheria ambapo atagonga muhuri na kuweka sahihi yake kuthibitisha uhalali wa copies.**

3. PARTNERSHIP

a) Kopi ya Leseni ya biashara

b) maelezo mafupi ya uendeshwaji wa biashara

c) Kopi ya moja kati ya vitambulisho vifuatavyo.

- kitambulisho cha kura

-leseni ya udereva,

-barua ya afisa mtendaji kata

- barua ya uthibitisho wa makazi

-kitambulisho cha taifa

d) Mkataba wa upangishaji / umilikaji wa eneo la biashara

e) Kopi ya TIN ya biashara

f) Picha tatu za wakala( PASSPORT SIZE)

g) Picha ya eneo la biashara ( picha ionyeshe ndani na nje ya eneo)

h) Barua ya kuomba uwakala

i) Certificate of registration

j) Extract from register

k) Partnership Deed

**MUHIMU: Zingatia kurasimisha nakala zote kwa mwanasheria ambapo atagonga muhuri na kuweka sahihi yake kuthibitisha uhalali wa copies.**